Time Program
12.00 am വിജ്ഞാനധാര Vijnanadhaara
12.30 am കളേഴ്സ് ഓഫ് ലൈറ്റ് Colors of light
01.00 am ശാസ്ത്രനാടകം Shasthra Nadakom
01.30 am എങ്ങനെ എങ്ങനെ എങ്ങനെ Engane Engane Engane
02.00 am അനിമേഷന്‍ അട്രാക്ഷന്‍ Animation Attraction
02.30 am ഹായ് ഇംഗ്ലീഷ് Hi English
03.00 am കോണിക് സെക്ഷന്‍ Conic section
03.30 am നൊബേല്‍ ലൊറേറ്റ്സ് Nobel laureates
04.00 am സയന്‍സ് വീക്ക് Science week
04.30 am പാഠവും കടന്ന് (ബയോളജി) Padavum kadannu (Biology)
05.00 am ശാസ്ത്രനാടകം Shasthra Nadakom
05.30 am ലുക്കിംഗ് അറ്റ് ദ മീഡിയ Looking at the media
06.00 am സ്വാഗതഗാനം Swagathagaanam (Udhayam)
06.05 am ഗ്രേറ്റ് ടീച്ചേഴ്സ് Great teachers (Udayam)
06.30 am ബാലസൂര്യന്‍ Balasuryan (Udhayam)
07.30 am പറയാമൊരു ശാസ്ത്രകഥ Parayamoru shasthrakadha
08.00 am കലോല്‍സവം 2019 Kalolsavam 2019 (Gaveshanam)
08.30 am ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ പ്ലസ് ടു First Bell – Plus Two
10.30 am ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ ഒന്നാം‍ First Bell 1st STD
11.00 am ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ പത്താം ക്ലാസ്‍ First Bell 10th STD
12.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ രണ്ടാം ക്ലാസ് First Bell 2nd STD
01.00 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ മൂന്നാം ക്ലാസ് First Bell 3rd STD
01.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ നാലാം ക്ലാസ് First Bell 4th STD
02.00 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ അഞ്ചാം ക്ലാസ് First Bell 5th STD
02.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ ആറാം ക്ലാസ് First Bell 6th STD
03.00 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ ഏഴാം ക്ലാസ് First Bell 7th STD
03.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ എട്ടാം ക്ലാസ് First Bell 8th STD
04.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് First Bell 9th STD
05.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ പത്താം ക്ലാസ് First Bell 10th STD
07.00 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ പ്ലസ് ടു ക്ലാസ് First Bell Plus Two
09.00 pm മുത്തോട് മുത്ത് Muthodu muthu
09.30 pm ഇ-ക്യൂബ് ഇംഗ്ലീഷ് - (Filler 1
10.00 pm പേള്‍സ് ഓഫ് അവര്‍ കണ്‍ട്രി Pearls of Our country
10.30 pm എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two – Maths
11.00 pm ശാസ്ത്ര നാടകം Shasthra Nadakom
11.30 pm എങ്ങനെ എങ്ങനെ എങ്ങനെ Engane Engane Engane

Today's Programmes [ 05/06/2020 ]

04.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് First Bell 9th STD
05.30 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ പത്താം ക്ലാസ് First Bell 10th STD
07.00 pm ഫസ്റ്റ് ബെല്‍ പ്ലസ് ടു ക്ലാസ് First Bell Plus Two
09.00 pm മുത്തോട് മുത്ത് Muthodu muthu
09.30 pm ഇ-ക്യൂബ് ഇംഗ്ലീഷ് - (Filler 1
10.00 pm പേള്‍സ് ഓഫ് അവര്‍ കണ്‍ട്രി Pearls of Our country
10.30 pm എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two – Maths
11.00 pm ശാസ്ത്ര നാടകം Shasthra Nadakom
11.30 pm എങ്ങനെ എങ്ങനെ എങ്ങനെ Engane Engane Engane
View More

Download Android Mobile App