Time Program
12.00 am പെപ് ടോക് - Business studies
12.30 am ലോക ജാലകം Loka Jaalakam
01.00 am ഇന്ന് ഞങ്ങളോടൊപ്പം Innu Njangalodoppam
01.30 am പ്രകൃതി മനോഹരി Prakrithi manohari
02.00 am അണു മുതല്‍ ആകാശം വരെ Anumuthal Aakasham Vare
02.30 am ഭൗതിക കൗതുകം Bhoudeeka Kauthukam
03.00 am ഓര്‍മ്മകളുണ്ടാകണം Ormakalundakanam
03.30 am കേരള യാത്ര Kerala Yathra
04.00 am രാഷ്ട്രങ്ങളെ അറിയാന്‍ Rashtrangale Ariyaan
04.30 am അണു മുതല്‍ ആകാശം വരെ Anumuthal Aakasham Vare
05.00 am ഗ്രേറ്റ് ടീച്ചേഴ്സ് Great teachers
05.30 am പാഠവും കടന്ന് (ഫിസിക്സ്) Padavum kadannu (Physics)
06.00 am സ്വാഗതഗാനം Swagathagaanam (Udayam)
06.05 am ബാല കവിതകള്‍ Baala kavithakal
06.30 am സയന്റിസ്റ്റ് Scientist (Makkalkku)
07.00 am എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two - Accountancy (Homework)
07.30 am പാഠവും കടന്ന് Padavum kadannu – SSLC Physics (Homework)
08.00 am കലോല്‍സവം 2019 Kalolsavam 2019 (Gaveshanam)
08.30 am എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two (Botony) – (Gaveshanam)
09.00 am ദ ഓസ്കാര്‍ The Oscar (Varthamanam)
09.30 am സയന്‍സ് വീക്ക് Science week (Varthamanam)
10.00 am ശാസ്ത്രവും പരീക്ഷണവും Shasthravum Pareekshanavum (Prayogikam)
10.30 am ഏവ്സ് ആന്‍ഡ് മാമലിയ Aves and Mammalia (Prayogikam)
11.00 am സ്ട്രെയിറ്റ് ലൈന്‍സ് Straight lines – Maths 9th (Ganitham)
11.30 am പ്രിസം Prism (Ganitham)
12.00 pm കളേഴ്സ് ഓഫ് ലൈറ്റ് Colors of light (Shastravum sathyavum)
12.30 pm ശാസ്ത്രനാടകം Shasthra Nadakom (Shastravum sathyavum)
01.00 pm ലുക്കിംഗ് അറ്റ് ദ മീഡിയ Looking at the Media (Kalayum Sahithyavum)
01.30 pm സംപൂജ്യരെ - ദ ഗ്രേറ്റ് സ്റ്റോറീസ് Sampoojyare - The Great Stories (Kalayum Sahithyavum)
02.00 pm നൊബേല്‍ ലൊറേറ്റ്സ് - Nobel Laureates (Innalekal)
02.30 pm ഹലോ ഒ.ആര്‍.സി Hello Orc
03.30 pm കേരളയാത്ര Kerala yathra (Ethra sundaram)
04.00 pm പാഠവും കടന്ന് Padavum kadannu – Maths (Sambathu)
04.30 pm പ്രൊഫ. ജി ശങ്കരപ്പിള്ള നാടകോത്സവം - സ്നേഹദൂതന്‍ Proj. Sankarapilla Nadakolsavam –Snehadoothan
05.00 pm ജീവികള്‍ക്കൊരു മേല്‍വിലാസം Jeevikalkkoru melvilasam (Nammal)
05.30 pm പ്രകൃതി മനോഹരി Prakrithi manohari (Nammal)
06.00 pm അണു മുതല്‍ ആകാശം വരെ Anumuthal Aakasham Vare (Lokam)
06.30 pm ലോക ജാലകം Loka Jaalakam (Lokam)
07.00 pm ഓര്‍മ്മകളുണ്ടാകണം Ormakalundakanam (Nammude kuttikal)
07.30 pm എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two (Geography) – (Nammude kuttikal)
08.00 pm കലോല്‍സവം 2019 Kalolsavam 2019
08.30 pm പാഠവും കടന്ന് - ബയോളജി (എസ്.എസ്.എല്‍.സി) Padavum kadannu (Kanapadam)
09.00 pm ഹ്യൂമന്‍ സ്കെല്‍റ്റണ്‍ സിസ്റ്റം Human Skeleton system– ബയോളജി 9th (Kanapadam)
09.30 pm സംപൂജ്യരെ - ദ ഗ്രേറ്റ് സ്റ്റോറീസ് Sampoojyare - The Great Stories
10.00 pm പാഠവും കടന്ന് Padavum kadannu – 8th Physics (Kanapadam)
10.30 pm എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two (Geography)
11.00 pm ലോക ജാലകം Loka Jaalakam
11.30 pm വിജ്ഞാനധാര Vijnanadhaara

Today's Programmes [ 27/02/2020 ]

04.30 pm പ്രൊഫ. ജി ശങ്കരപ്പിള്ള നാടകോത്സവം - സ്നേഹദൂതന്‍ Proj. Sankarapilla Nadakolsavam –Snehadoothan
05.00 pm ജീവികള്‍ക്കൊരു മേല്‍വിലാസം Jeevikalkkoru melvilasam (Nammal)
05.30 pm പ്രകൃതി മനോഹരി Prakrithi manohari (Nammal)
06.00 pm അണു മുതല്‍ ആകാശം വരെ Anumuthal Aakasham Vare (Lokam)
06.30 pm ലോക ജാലകം Loka Jaalakam (Lokam)
07.00 pm ഓര്‍മ്മകളുണ്ടാകണം Ormakalundakanam (Nammude kuttikal)
07.30 pm എന്‍ജോയ് പ്ലസ് ടു N joy Plus two (Geography) – (Nammude kuttikal)
08.00 pm കലോല്‍സവം 2019 Kalolsavam 2019
08.30 pm പാഠവും കടന്ന് - ബയോളജി (എസ്.എസ്.എല്‍.സി) Padavum kadannu (Kanapadam)
09.00 pm ഹ്യൂമന്‍ സ്കെല്‍റ്റണ്‍ സിസ്റ്റം Human Skeleton system– ബയോളജി 9th (Kanapadam)
View More

Download Android Mobile App