Time Program
12.00 am ജംഗ്ഷന്‍ ഡയോഡ് Junction Diode
12.30 am ലോക ജാലകം Loka Jaalakam
01.00 am ജിയോമെട്രി Geometry
01.30 am ശാസ്ത്രനാടകം Shasthra Nadakom
02.00 am നിറങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ച സത്യം Nirangal Padippicha sathyam
02.30 am ഭൗതിക കൗതുകം Bhoudeeka Kauthukam
03.00 am പ്രളയകാല പെരുമ Pralayakala peruma
03.30 am അണു മുതല്‍ ആകാശം വരെ Anumuthal Aakasham Vare
04.00 am മധുമഴ Madhu mazha
04.30 am രാഷ്ട്രങ്ങളെ അറിയാന്‍ Rashtrangale Ariyaan
05.00 am ഗ്രേറ്റ് ടീച്ചേഴ്സ് Great teachers
05.30 am പാഠവും കടന്ന് (ഫിസിക്സ്) Padavum kadannu (Physics)
06.00 am സ്വാഗതഗാനം Swagathagaanam (Udayam)
06.05 am ബാല കവിതകള്‍ Baala kavithakal (Udayam)
06.30 am കാവ്യാര്‍ച്ചന Kavyarchana (Udhayam)
07.00 am പാഠവും കടന്ന് Padavum kadannu – SSLC Physics (Homework)
07.30 am നിറക്കൂട്ടം Nirakkoottam (Home work)
08.00 am സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് Statistics (Maths 9th) (Gaveshanam)
08.30 am ഗ്രേറ്റ് ടീച്ചേഴ്സ് Great Teachers (Gaveshanam)
09.00 am ദ ഓസ്കാര്‍ The Oscar (Varthamanam)
09.30 am രാഷ്ട്രങ്ങളെ അറിയാന്‍ Rashtrangale Ariyaan (Varthamanam)
10.00 am അണു മുതല്‍ ആകാശം വരെ Anumuthal Aakasham Vare (Prayogikam)
10.30 am ലോക ജാലകം Loka Jaalakam (Prayogikam)
11.00 am മധുമഴ Madhu mazha (Ganitham)
11.30 am ശാസ്ത്രനാടകം Shasthra Nadakom (Ganitham)
12.00 pm പാഠവും കടന്ന് - കെമിസ്ട്രി Padavum kadannu – Chemistry (8th) (Beyond the text) (Sasthravum Sathyavum)
12.30 pm നൊബേല്‍ ലൊറേറ്റ്സ് - Nobel Laureates (Sasthravum Sathyavum)
01.00 pm ലുക്കിംഗ് അറ്റ് ദ മീഡിയ Looking at the Media (Kalayum Sahithyavum)
01.30 pm സംപൂജ്യരെ - ദ ഗ്രേറ്റ് സ്റ്റോറീസ് Sampoojyare - The Great Stories (Kalayum Sahithyavum)
02.00 pm നമ്മുടെ സസ്യസമ്പത്ത് Nammude Sasya sambathu (Innalekal)
02.30 pm ഹലോ ഒ.ആര്‍.സി Hello Orc (Innalekal)
03.30 pm പ്രളയകാല പെരുമ Pralayakala peruma (Ethra sundaram)
04.00 pm ദ ഓസ്കാര്‍ The Oscar (Sampathu)
04.30 pm ലോക ജാലകം Loka Jaalakam (Sambathu)
05.00 pm ശാസ്ത്രനാടകം Shasthra Nadakom (Nammal)
05.30 pm ദ ഇൻഡിപെന്‍ഡന്‍സ് The Independence (Nammal)
06.00 pm പ്രളയകാല പെരുമ Pralayakala peruma (Lokam)
06.30 pm കേരള യാത്ര Kerala Yathra (Lokam)
07.00 pm സയന്‍സ് വീക്ക് Science week (Nammude kuttikal)
07.30 pm പാഠവും കടന്ന് Padavum kadannu – Physics (8th) (Nammude kuttikal)
08.00 pm പുരാരേഖകള്‍ Purarekhakal (Kanapadam)
08.30 pm പാഠവും കടന്ന് - ബയോളജി (എസ്.എസ്.എല്‍.സി) Padavum kadannu (Kanapadam)
09.00 pm ഡൈജസ്റ്റീവ് സിസ്റ്റം ഓഫ് ഹ്യൂമന്‍സ് Digestive system of humans (Biology 9th) (Kanapadam)
09.30 pm എടയ്ക്കല്‍ ഗുഹയിലൂടെ ഒരു യാത്ര Edakkal guhayiloode oru yathra
10.00 pm ലോക ജാലകം Loka Jaalakam
10.30 pm കണ്ടത്തില്‍ വര്‍ഗീസ് മാപ്പിള Kandathil Varghese Mappila
11.00 pm പൈതൃകം Paithrukam
11.30 pm വിജ്ഞാനധാര Vijnanadhaara

Today's Programmes [ 24/10/2019 ]

05.00 am ഗ്രേറ്റ് ടീച്ചേഴ്സ് Great teachers
05.30 am പാഠവും കടന്ന് (ഫിസിക്സ്) Padavum kadannu (Physics)
06.00 am സ്വാഗതഗാനം Swagathagaanam (Udayam)
06.05 am ബാല കവിതകള്‍ Baala kavithakal (Udayam)
06.30 am കാവ്യാര്‍ച്ചന Kavyarchana (Udhayam)
07.00 am പാഠവും കടന്ന് Padavum kadannu – SSLC Physics (Homework)
07.30 am നിറക്കൂട്ടം Nirakkoottam (Home work)
08.00 am സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് Statistics (Maths 9th) (Gaveshanam)
08.30 am ഗ്രേറ്റ് ടീച്ചേഴ്സ് Great Teachers (Gaveshanam)
09.00 am ദ ഓസ്കാര്‍ The Oscar (Varthamanam)
View More

Download Android Mobile App